Khoa Công Nghệ Thông Tin (DH) - TP.HCM
Sai Gon Technology University - STU!!!
Chào mừng các bạn đến với khoa Công Nghệ Thông Tin của trường DH Công Nghệ Sài Gòn. STU luôn vì sự nghiệp tương lai của bạn!!!
STU - SỨC KHỎE, TRÍ TUỆ, ƯỚC VỌNG!!!
Sai Gon Technology University - STU!!!
Chào mừng các bạn đến với khoa Công Nghệ Thông Tin của trường DH Công Nghệ Sài Gòn. STU luôn vì sự nghiệp tương lai của bạn!!!
STU - SỨC KHỎE, TRÍ TUỆ, ƯỚC VỌNG!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng các bạn đến với lớp Công Nghệ Thông Tin của trường DH STU!!!

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 I_icon_mini_gallery  

Share | 

Những cô gái CNTT ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Bạn thấy các bạn nữ trong lớp mình có dễ thương không????
1.Extreme kute
Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 I_vote_lcap45%Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 I_vote_rcap
 45% [ 5 ]
2.Normal
Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 I_vote_lcap45%Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 I_vote_rcap
 45% [ 5 ]
3.Boring
Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 I_vote_lcap9%Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 I_vote_rcap
 9% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 11

Tác giảThông điệp
Sky
Moderators
Moderators
Sky

Họ và tên của bạn : Phan Thanh Tuấn
Ngày sinh : 27/11/1991
Số điểm : 220
Nam

Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty29/10/2009, 9:05 pm

First topic message reminder :

Sau gần một tháng học chung với lớp với sỉ số 71 và hiện diện hằng ngày theo từng giờ học là 60/70. Một điều T chợt nhận thấy là các bạn nữ của lớp mình ( có trong danh sách lớp ) đi học cực chăm và rất tập trung lol! lol!
Khi lên thuyết trình trên bảng thì mình gặp được những ánh mắt của các bạn thật là nghiêm túc trong học tập, làm cho các đấng nam nhi chi chí lớp mình phải xem lại rưng rưng
Sau những giờ học căn thẳng thì các bạn lại đúng là những bạn gái thật sự dễ thương méc cỡ wé méc cỡ wé méc cỡ wé Đúng là" một chút con gái cho thế giới tuyệt vời hơn" .
Thiết nghĩ những bạn gái trong lớp đã làm cho lớp CNTT tụi mình thêm phần vui vẻ và hứng thú hơn trong giờ học, vậy sao các bạn trai trong lớp không làm một điều gì đó để thể hiện tấm lòng của mình đến các bạn nữ nàk
và cũng là cơ hội để các bạn nam trong lớp mình ..... anh mà nói để khuyến khích các bạn zậy thoy chứ Tuấn thì
tu òi tu òi tu òi tu òi
hihi
Ai có sáng kiến gì hay thì nói lên nha
http://vn.myblog.yahoo.com/thelove_angel2711

Tác giảThông điệp
mr.rossi
Moderators
Moderators
mr.rossi

Ngày sinh : 08/12/1991
Số điểm : 38
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty31/10/2009, 11:54 pm

đề nghị anh LT và anh LP đi cưa cẩm rủ rê thêm mấy bạn girl bên QTKD nữa để đông vui hơn méc cỡ wé mèn ơi kakaka kakaka kakaka kakaka bắt đầu trổ tài đi anh LT rưng rưng rưng rưng rưng rưng rưng rưng rưng rưng cho anh em xem tài nghệ nào
Sky
Moderators
Moderators
Sky

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty1/11/2009, 11:12 am

Sao cái gì cũng lôi đầu LP với LT ra hết vậy trời What a Face rưng rưng
Mr.B
Moderators
Moderators
Mr.B

Họ và tên của bạn : Nguyễn Đoàn Phi Long
Ngày sinh : 21/02/1991
Số điểm : 67
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty1/11/2009, 11:45 am

Chu choa,rủ đi rủ đi,ai rủ người đó trả tiền nha....... hehe hehe hehe
http://www.longdeptrai.com.vn
Sky
Moderators
Moderators
Sky

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty1/11/2009, 12:24 pm

Trả tiền là công việc nhàn nhã nhất rồi, người rủ mới khổ nà. Phải chạy người này người kia, nói muốn hết nước bọt chưa chắc ngta đi. rưng rưng
mr.rossi
Moderators
Moderators
mr.rossi

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty1/11/2009, 5:01 pm

kakaka kakaka kakaka kakaka kakaka anh LT + LP cưa cẩm rủ rê đi anh em bao lại tiền nước cho anh mà anh mà anh mà anh mà chú ý là tiền nước thôi ngen mèn ơi mèn ơi mèn ơi mèn ơi có thể là một ly trà đá chẳng hạn méc cỡ wé méc cỡ wé méc cỡ wé ngon bổ rẽ kakaka kakaka kakaka
lulu
Thành viên
Thành viên

Số điểm : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty1/11/2009, 9:58 pm

hem can pai xa xi zay dau!!!! hehe hehe chi kan moi pan "hotboy"(chac no mui lam day!!!hihihi...khi yeu cau nguoi ta lun dung nhung cau khen trai nguoc voi su that..hichic... kakaka kakaka moi pan trich khoan vai tram USDtrong tai khoan(tiet kiem toi da rui nhe!!!!!1 lol! lol! )de tai tro cac ban "hotgirl"(dieu nay la su that) cua lop minh co mot chuyen relax that thu vi o ThaiLan chang han! méc cỡ wé méc cỡ wé mèn ơi mèn ơi the thi kon ji bang...dong y di ma....[i] m la Fan ruot cua cac hotboy D09_th01 do nhe méc cỡ wé méc cỡ wé
lulu
Thành viên
Thành viên

Số điểm : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty1/11/2009, 10:07 pm

kakaka: nhat la ten LT+LP day! hai ban co nhiu fan ham..."doa" lam day! hehe hehe hehe :h:c_15: méc cỡ wé méc cỡ wé ah, wen nua, cac hotboy lop m coi chung do nhe, dao nay troi nong lam, dung o ngoai nang nhiu, keo hot thanh "chay" lun do mèn ơi mèn ơi dung dai dot lay cac hotgirl cua lop ra lam tieu de tan gau nua nha! kakaka :ehe: hehe
WhiteFeather
Moderators
Moderators
WhiteFeather

Họ và tên của bạn : Nguyễn Hồng Sơn
Ngày sinh : 24/02/1990
Số điểm : 126
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty1/11/2009, 10:22 pm

anh mà khà khà bạn nữ nào lên mà giấu tên vậy kìa nghi ngờ là miss Đào hoặc miss Trang yêu cầu trắng trợn dã man. rưng rưng LT cute thế này mà có nhiều fan hăm dọa là seo? méc cỡ wé với lại tụi mình đag nghĩ cách làm hài lòng các hotgirl của lớp mình mà trời ơi sợ các bạn ngại nên còn định rũ thêm các girl của khoa QTKD nữa thui mè vậy mà bạn lại nói tụi mình lấy các bạn nữ ra làm tiêu đề bàn tán, thiệt làm mình buồn quá bùn wé

( các bạn nam nói có đúng không? hehe )
http://www.traitimviet.ketnoiviet.vn
boulevard
Thành viên
Thành viên
boulevard

Ngày sinh : 19/12/1990
Số điểm : 18
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty1/11/2009, 10:35 pm

Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz
Mr.B
Moderators
Moderators
Mr.B

Họ và tên của bạn : Nguyễn Đoàn Phi Long
Ngày sinh : 21/02/1991
Số điểm : 67
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty2/11/2009, 12:04 am

Chu choa,cuối cùng thì web của lớp cũng được các bạn ủng hô nhiệt tình. rưng rưng rưng rưng
Nhưng mấy bạn ơi cũng phải điền thông tin đầy đủ chứ kiểu này ban cán sự tụi tui cũng như admin hok bik đường đâu mà lần.Dù bik bạn là Fan của hot boy CNTT méc cỡ wé méc cỡ wé méc cỡ wé
nhưng vẫn phải đề phòng,bik đâu lớp trưởng sử dụng 2 ID.1 ID để viết bài gửi diễn đàn,còn 1 ID để tự khen mình thì sao.... kakaka kakaka kakaka
http://www.longdeptrai.com.vn
mr.rossi
Moderators
Moderators
mr.rossi

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty2/11/2009, 12:10 am

kakaka kakaka kakaka kakaka kakaka viết ly lịch cũng rứa à lỡ bịa ra lý lịch thứ 2 thì sao tên giả, tuoi giả, avata giả....... thì sao kakaka kakaka kakaka kakaka kakaka 2 id 2 lý lịch cũng được mà kakaka kakaka kakaka kakaka kakaka cho nên tốt nhất là vào lớp hỏi cho rõ ràng méc cỡ wé méc cỡ wé méc cỡ wé méc cỡ wé nhưng dù sao bạn lulu j đó ơi viết lý lịch đi
Sky
Moderators
Moderators
Sky

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty2/11/2009, 8:37 am

LuLu là ai zậy ta, nghi là Boy nào là Fan của DDay vào đây giả dạng làm nữ đó. Lulu là farm vô đối kakaka
Các Girl là chủ đề muôn thưở của các Boy mà, sao lại có thể bỏ qua dc ta anh mà
Như một câu nói rất nổi tiếng " Bạn có thể là vô đối, nhưng đối với con gái bạn còn thua cái gối ôm" rưng rưng ( Câu đó của tui hehe )
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Những cô gái CNTT ^^   Những cô gái CNTT ^^ - Page 2 Empty

Những cô gái CNTT ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2