Khoa Công Nghệ Thông Tin (DH) - TP.HCM
Sai Gon Technology University - STU!!!
Chào mừng các bạn đến với khoa Công Nghệ Thông Tin của trường DH Công Nghệ Sài Gòn. STU luôn vì sự nghiệp tương lai của bạn!!!
STU - SỨC KHỎE, TRÍ TUỆ, ƯỚC VỌNG!!!
Sai Gon Technology University - STU!!!
Chào mừng các bạn đến với khoa Công Nghệ Thông Tin của trường DH Công Nghệ Sài Gòn. STU luôn vì sự nghiệp tương lai của bạn!!!
STU - SỨC KHỎE, TRÍ TUỆ, ƯỚC VỌNG!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng các bạn đến với lớp Công Nghệ Thông Tin của trường DH STU!!!

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ I_icon_mini_gallery  

Share | 

Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 

Bạn thấy thủ quỹ có thu hút bạn không??? ( nam nữ đều có thể trả lời )
1. Rất thu hút
Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ I_vote_lcap33%Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ I_vote_rcap
 33% [ 2 ]
2. Thú vị
Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ I_vote_lcap17%Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ I_vote_rcap
 17% [ 1 ]
3. Bình thường
Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ I_vote_lcap0%Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ I_vote_rcap
 0% [ 0 ]
4. Thấy ghét
Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ I_vote_lcap50%Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ I_vote_rcap
 50% [ 3 ]
Tổng số bầu chọn : 6

Tác giảThông điệp
Sky
Moderators
Moderators
Sky

Họ và tên của bạn : Phan Thanh Tuấn
Ngày sinh : 27/11/1991
Số điểm : 220
Nam

Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ Vide
Bài gửiTiêu đề: Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ   Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ Empty28/10/2009, 7:51 pm

Một ngày đầu năm học đầy nắng và gió. Những tia nắng ban mai nhè nhẹ sờ vào mặt nghe thật ấm áp, làn gió nhẹ nhàng mát lạnh soạt qua như làm cho người ngta bay bổng. Và bổng xuất hiện trước mắt ank ( Nguyễn Đoàn Phi Long ) một nàng tiên giáng trần !!! méc cỡ wé méc cỡ wé méc cỡ wé
Rầm kakaka Sét đánh trúng đầu, một tình yêu xục sôi trong lòng ank mèn ơi mèn ơi
Ank đang yêu, và sẽ yêu, tình yêu từ lúc ấy lol! lol! lol!
Kết cục tình yêu đó sẽ ra sao, mọi người vào cho 1 ý kiến nha mèn ơi mèn ơi mèn ơi
anh mà tu òi tu òi
http://vn.myblog.yahoo.com/thelove_angel2711
meo_ruby90
Thành viên
Thành viên
meo_ruby90

Số điểm : 36
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ   Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ Empty28/10/2009, 8:11 pm

pe' thu~ wi~ đu'ng la` đa~ iu thật zô`i, se't đa'nh zợ la`m seo đơ~ đc . hehe
Chă'c chă'n la` kê't thu'c se~ co' hậu như fim ha`n hôi: méc cỡ wé méc cỡ wé anh thu~ wi~ se~ sô'ng happy suô't khỏang đơ`i co`n lại zơ'i na`ng heo way "hot pig" ở tiệm "heo_ga` way" gâ`n nha`!!!!!!! gì za gì za (zi` tru'ng se't nên no' pị way chi'n lun đoa' ma`) kakaka kakaka kakaka
Mr.B
Moderators
Moderators
Mr.B

Họ và tên của bạn : Nguyễn Đoàn Phi Long
Ngày sinh : 21/02/1991
Số điểm : 67
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ   Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ Empty28/10/2009, 8:54 pm

éc éc,hok ngờ cái forum này tui lại là nạn nhân đầu tiên... rưng rưng
Dám đem tình yêu của thủ quỹ ra để bàn tán hũh,được rồi tôi sẽ trình lên lớp trưởng ai mà nói xấu thủ quỹ (mặc dù thủ quỹ rất đẹp anh mà ) phải đóng thêm 5k tiền quỹ... : hehe
Ghét nhất là nói xấu cho người xấu... kakaka
http://www.longdeptrai.com.vn
meo_ruby90
Thành viên
Thành viên
meo_ruby90

Số điểm : 36
Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ   Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ Empty28/10/2009, 9:01 pm

ha~ ? !!!!!!!!heo way lại tăng ja' nữa a`h hehe hehe !!!!! đã tru'ng se't đen thui o`y ma` co`n tăng ja', đu'g la` hok bik mi`nh bik ta mo` kakaka kakaka , koi chu`ng e' nha wi~ thui mè
dekisugi17
Administrator
Administrator
dekisugi17

Họ và tên của bạn : Nguyễn Trần Trí Nguyên
Ngày sinh : 12/11/1991
Số điểm : 560
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ   Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ Empty28/10/2009, 9:01 pm

bầu 1 phiếu choa bạn Long, bầu phiếu số 2 hehe hehe
http://d09-th01.huhohi.com
Sky
Moderators
Moderators
Sky

Họ và tên của bạn : Phan Thanh Tuấn
Ngày sinh : 27/11/1991
Số điểm : 220
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ   Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ Empty28/10/2009, 9:29 pm

Đóng thêm tiền quỹ thì miễn nha lol!
Đây là box nói xấu, ai bík sao đâu, mình nói tùm lum tà la zậy mà trúng tầm bậy tầm bạ ta lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!

Chúc thủ quỹ thành công trên con đường tình của mình nha tu òi tu òi tu òi tu òi tu òi

Giải ngân ồ ạt quá mà tui chưa thấy kết quả gì hết anh mà anh mà anh mà
http://vn.myblog.yahoo.com/thelove_angel2711
WhiteFeather
Moderators
Moderators
WhiteFeather

Họ và tên của bạn : Nguyễn Hồng Sơn
Ngày sinh : 24/02/1990
Số điểm : 126
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ   Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ Empty29/10/2009, 8:30 am

anh mà thủ wy~ của chúng ta đang rất cố gắng mà sao mọi người lại chọc bạn ấy như thế
anh mà LP lần sau viết bài dã man lai láng thêm chút nữa nha, thêm mấy đọan tình củm... vào hehe mà cho dù kết quả có ra sao thì cũng chúc phúc cho bạn Long nhà ta mèn ơi
http://www.traitimviet.ketnoiviet.vn
Mr.B
Moderators
Moderators
Mr.B

Họ và tên của bạn : Nguyễn Đoàn Phi Long
Ngày sinh : 21/02/1991
Số điểm : 67
Nam

Bài gửiTiêu đề: LP lần sau viết bài dã man lai láng thêm chút nữa nha, thêm mấy đọan tình củm... vào mà cho dù kết quả có ra sao thì cũng chúc phúc cho bạn Long nhà ta   Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ Empty29/10/2009, 8:06 pm

ax,tưởng đâu lớp trưởng bênh vực mình ai ngờ ổng lại đổ thêm dầu vào lửa...cha lớp trưởng này chết zới tui cho koj. bựk mình bựk mình bựk mình
http://www.longdeptrai.com.vn
dekisugi17
Administrator
Administrator
dekisugi17

Họ và tên của bạn : Nguyễn Trần Trí Nguyên
Ngày sinh : 12/11/1991
Số điểm : 560
Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ   Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ Empty31/10/2009, 6:07 pm

Zị cuộc bầu chọn này cóa xảy ra ........... nên mình quyết định khóa bài nha!!! Cóa gì théc méc thì gửi mail wa choa mình rưng rưng rưng rưng rưng rưng
http://d09-th01.huhohi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ   Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ Empty

Thủ quỹ và một tình yêu nho nhỏ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang