Khoa Công Nghệ Thông Tin (DH) - TP.HCM
Sai Gon Technology University - STU!!!
Chào mừng các bạn đến với khoa Công Nghệ Thông Tin của trường DH Công Nghệ Sài Gòn. STU luôn vì sự nghiệp tương lai của bạn!!!
STU - SỨC KHỎE, TRÍ TUỆ, ƯỚC VỌNG!!!
Sai Gon Technology University - STU!!!
Chào mừng các bạn đến với khoa Công Nghệ Thông Tin của trường DH Công Nghệ Sài Gòn. STU luôn vì sự nghiệp tương lai của bạn!!!
STU - SỨC KHỎE, TRÍ TUỆ, ƯỚC VỌNG!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng các bạn đến với lớp Công Nghệ Thông Tin của trường DH STU!!!

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  Thêm 1 số chức năng choa website I_icon_mini_gallery  

Share | 

Thêm 1 số chức năng choa website

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
dekisugi17
Administrator
Administrator
dekisugi17

Họ và tên của bạn : Nguyễn Trần Trí Nguyên
Ngày sinh : 12/11/1991
Số điểm : 560
Nam

Thêm 1 số chức năng choa website Vide
Bài gửiTiêu đề: Thêm 1 số chức năng choa website   Thêm 1 số chức năng choa website Empty10/11/2009, 4:24 pm

Theo đề nghị của mấy bạn là tạo thêm phần ChatBox, những bài vik mới nhứt, thêm 1 vài box. Hum nay mình đã tạo thêm hết ( Làm nguyên bủi trưa lun, hix hix bùn wé bùn wé , đi ngủ trưa thui). Bạn nào cóa thêm ý tưởng nào hay thì nói choa mình bik, hay cóa vấn đề nào thì cũng cóa báo choa mình he. mèn ơi mèn ơi mèn ơi

Àh, mình dự định sẽ chỉnh website như thế này, chỉ cóa thành viên mới dc truy cập vào web, những ai hok cóa thì fải đi đăng kí. Nhưng zậy sẽ hok còn khách tham quan nữa!!! Các bạn thấy thế nào??? méc cỡ wé méc cỡ wé

Mình mới chỉnh sửa phần "lí lịch" và phần "đăng kí thành viên", thông tin "Họ và tên của bạn", "Birthday" và "Giới tính" là 3 phần bắt buộc khi bạn đăng kí thành viên hoặc đã là thành viên. Nếu bạn chưa điền thông tin đầy đủ, mời bạn vào phần lí lịch để hoàn tất thông tin. Thanh kìu. ^^
http://d09-th01.huhohi.com
snow_in_the_dark
Thành viên
Thành viên
snow_in_the_dark

Ngày sinh : 25/09/1990
Số điểm : 39
Nữ

Thêm 1 số chức năng choa website Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Thêm 1 số chức năng choa website   Thêm 1 số chức năng choa website Empty11/11/2009, 2:41 am

bn amin oi bn chỉnh lại box tryen trang là"truyen_maga_amine" rưng rưng rưng rưng rưng rưng
dum minh nah mình muon post một số muc truyen tinh cam anh mà
nhung de truyen tranh k thuj thi se hieu lầm la chj3 có mổi truyện tranh thuj gì za gì za bùn wé tu òi thui mè

Thêm 1 số chức năng choa website

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang